สอบถามหน่อยค่า ถ้ากู้สินเชื่ออเนกประสงค์กรุงไทยผ่าน แล้ว สามารถยื่นกู้กรุงไทยธนวัฏ ต่อได้เลยไหมคะ

ถ้าเรากู้สินเชื่ออนกประสงค์กรุงไทย วงเงิน 1,500,000 ผ่านแล้ว เมื่อประมาณวันที่ 23 ธ.ค.65 ต่อมา เราจะสามารถยื่นกู้กรุงไทยธนวัฏได้เลยไหม
เงินที่โดนหักผ่านบัญชีเงินเดือน เหลือเกิน 30% แต่มีบัตรเคดิต 2 ใบ กับสินเชื่อส่วนบุคคล 2 ที่ (จ่ายปกติไม่ติดเครดิตบูโร) เราจะสามารถกู้กรุงไทยธนวัฏผ่านไหมคะ รบกวนผู้รู้มาชี้เเหนะหน่อยค่าาา 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่