พอทราบไหมครับว่าหมู่บ้านกฤษดานคร 18 คิดค่าส่วนกลางอย่างไร และคนส่วนใหญ่จ่ายกันไหมครับ

กำลังตัดสินใจไปหาซื้อที่ดินปลูกบ้านในหมู่บ้านนี้อยู่เนื่องจากคิดว่าทำเลสะดวกและปลอดภัยระดับหนึ่งเพราะอยู่ในหมู่บ้าน
แต่จากที่ลองเข้าไปสำรวจมาเบื้องต้น 1-2 ครั้ง พบว่าถนนหรือสิ่งต่าง ๆ ภายในค่อนข้างเสื่อมโทรมตามกาลเวลาเหมือนขาดการดูแล
จึงอยากทราบว่าปกติหมู่บ้านนี้มีปัญหาภายในหรือลูกบ้านเสียค่าส่วนกลางกันครบถ้วนเพียงให้นิติบุคคลบริหารหมู่บ้านไหมครับและต้องเสียประมาณ ตรว.ละเท่าไหร่ครับ

ไม่ทราบว่าพอจะมีคนอาศัยในโครงการกฤษดานคร 18 หรือมีผู้ที่พอจะทราบช่วยเหลือให้ข้อมูลบ้างไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่