เป็นไปได้ไหมที่ E-mail ส่วนนึงจะหายจากการ Archive

กระทู้คำถาม
มีการ Archive mail ของ outlook สั่ง Archive ย้อนหลัง 6 เดือนครับ
สมมติว่าเป็นเดือน 6 จนถึงเดือน 12  ตอน  Archive มีการแจ้งว่า Archive Error
พอดึงไฟล์ backup เข้าอีเมลล์  ปรากฎว่าอีเมลล์ของเดือน 10 หายไปส่วนอีเมลล์ของเดือนอื่นยังอยู่ปกติ (6 7 8 9 11 12)
ใครเคยประสบพบเจอกับเหตุการณ์นี้บ้างครับ พอจะทราบวิธีแก้ไหมครับ 
หมายเหตุ : 1.ตอน Archive เป็นการ remote ไปทำในเครื่องเป้าหมายครับ 
                 2. ผมมาเข้า Site แทนอีกคนที่ลาป่วย เลยไม่ได้ทราบ process เกิดขึ้นระหว่างนั้นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่