💜💙🤍💜💙🤍💜💙🤍 มาโหวตกันค่ะ 💜💙🤍💜💙🤍💜💙🤍

สมมติเล่นๆว่า ถ้าไม่เคยรู้จักทั้ง 3 วงมาก่อน

ชอบรูปกับวิดีโอโปรโมทของวงไหนที่สุดกันคะ

ท่านที่บังเอิญผ่านมา แล้วไม่รู้จักทั้ง 3 วงก็โหวตได้นะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นค่ะ 

เม่าบัลเล่ต์

คร่าวๆ สำหรับท่านที่อาจจะสงสัย

ทั้งรูปและวิดีโอเป็นตัวอย่างเล็กๆก่อนการเปิดตัวสมาชิกรุ่นใหม่ ของ Sakamichi Series

หรือ 46 Groups หรือ(ฉายาไทย) วงเนิน / สามเนิน ซึ่งได้แก่วง

Nogizaka46 โนกิซากะ46 💜 (เปิดตัวรุ่น 5)

Hinatazaka46 ฮินาตะซากะ46 💙 (เปิดตัวรุ่น 4)

และ Sakurazaka46 ซากุระซากะ46 🤍 (เปิดตัวรุ่น 3)

ทั้งสามวงเป็นไอดอลญี่ปุ่นที่กำลังได้รับความนิยมค่ะ

1. รูป
2. วิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่