ดูหนังระบบ imax major paragon วันนี้ 5/1/66 รอบ 19.00 จนท.หน้าโรงหนังขอให้ย้ายที่นั่ง

พอดีมาดูหนัง เราเป็นคนจองไว้ก่อนแล้ว 1 อาทิตย์  ซื้อจากแอพ major
พอมาถึงหน้า โรง (เข้าโรง 18.55น.)  เจ้าหน้าที่ major imax หน้าโรงแจ้งว่าระบบ รวน ทำให้มีการจองที่นั่งซ้ำกันและขอให้เราย้ายถัดไปด้านข้าง ซึ่งข้างออกไป 4 ที่นั่ง จากเดิมตรงกลาง เหตุผลคือคนที่จองซ้ำกันอีกท่านมากัน 7-8 คน ซึ่งกลุ่มใหญ่ ให้เรากระเถิบไปดีกว่า

สุดท้ายเรายอมนะ ก็นะหนังจะฉายแล้ว แต่รู้สึกไม่ยุติธรรมยังไงไม่รู้ครับ เห้ออ บัตร 600 ok ราคาก้ไม่ถูก้เลยนะ ปกติดูหนังที่นี่ประจำ เสียความรู้สึกเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่