เรียนคณิตภาษา อยากเข้าคณะบริหารธุรกิจโลจิสติกส์ของ PIM ได้ไหมคะ

คือเราตัดสินใจเรียนสายคณิตภาษาแล้วคือเราอ่เอยากจะทำงานเกี่ยวกับโลจิสติกซึ่งตอนนั้นเรายังไม่ทันได้ศึกษาว่าเออเค้ารับคณะอะไรแล้วทีนี้พอมาดูว่าเข้ารับสายวิทย์คณิตเลยอยากจะรู้ว่าเราเรียนสายคณิตภาษาเนี่ยสามารถเข้าได้ไหมแล้วเป็นของ PIM ด้วย คือเราอยากเรียนมากถ้ามีใครรู้ก็ช่วยตอบหน่อยนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่