พี่ไนซ์ Gssspotted

สวัสดีครับ อยากให้พี่ไนซ์เล่นเกม danganronpa ครับ เป็นเกมแนวสืบสวน ค้นคว้าหาความลับ ไขปริศนา ภาพเป็นงานอนิเมะสีสันสดใส เกมดังมาก ๆ จนต้องทำเป็นอนิเมะ พล็อตของเกมคล้าย ๆ กับเกม phoenix wright ace attorney trilogy ที่พี่ไนซ์เคยเล่นเลยครับ ซึ่งสนุกมาก ไม่ว่าจะกี่เดือนหรือกี่ปีผมก็จะรอพี่ไนซ์เล่นเกมนี้นะครับ ถึงพี่ไนซ์จะไม่เห็นกระทู้นี้หรือจะมองไม่เห็นความคาดหวังของผมแต่ก็ไม่เป็นไร เพราะผมเชื่อว่าเกมอินดี้ดี ๆ แบบนี้ต้องผ่านตาพี่ไนซ์บ้าง ขอให้ปี 2023 เป็นปีที่ดีสำหรับพี่ครับ เจี๊ยกกกกกกกกกก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่