นักนิติวิทยาศาสตร์

คือหนูอยากเป็นนักนิติวิทยาศาสตร์ค่ะ คือคิดไว้คร่าวๆว่าอยากทำงานในสถาบันนิติวิทยาศาสตร์ แล้วก็ตอนเรียนมหาลัยอยากเรียนคณะอาชญาวิทยาและนิติวิทยาศาสตร์ ของม.รังสิตค่ะ หนูเลยอยากรู้ว่าถ้าเราอยากจะทำงานในสถาบันนิติวิทยาศาสตร์ เราสามารถเรียนจบคณะนี้ของม.รังสิตแล้วสมัครงานได้เลยมั้ยคะ ขอความกรุณาผู้รู้ตอบด้วยนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่