อยากจะพา คุณพ่อ อายุ 65 ปี ไปดูหิมะจริงๆ โดย มีงบ 30000 บาท ต่อคนเท่านั้นค่ะ

สวัสดีค่ะ ... 
จขกพ  อยากจะพาคุณพ่อ ไปเจอ หิมะจริงๆ สักครั้ง คุณพ่อเดินได้ปกติ แข็งแรง แต่เป็น เบาหวาน ความดัน ไขมัน แต่คุมค่าต่างๆในเลือด ได้ดีไม่เกินเกณฑ์ทั้งหมด เรามีงบแค่ คนละ 3 หมื่นบาท ต่อคนเท่านั้น ไปกัน 5-6 คนค่ะ  ( คนอื่น แข็งแรง อายุไม่มาก ค่ะ )  ทุกคนมีหน้าที่การงานดี คุณพ่อ คุณแม่ เป็น ข้าราชการบำนาญค่ะ  ณ ปี 2566 นี้ ท่านสมาชิก แนะนำ ที่ไหนดีคะ ...  ที่ไม่ลำบากมาก เดินทางสะดวก งบกินอยู่ ไม่เกิน 3 หมื่นบาท ต่อ คน ^^  ตั้งใจไปสัก 5-6 วันค่ะ .... 
^^ ขอบพระคุณมากๆนะคะ  จะได้ไปสืบค้น ข้อมูลต่อค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
ผมเคยพาพ่อไปดูหิมะ ไปกับทัวร์ ไปเกาะjeju ของเกาหลีใต้ครับ
4 วัน 2 คืน ราคาไม่แพง หมื่นต้นๆต่อคน คุ้นๆว่าไปตอนเดือน กุมภา
พ่อก็ชอบนะครับ พอไปเห็นหิมะ
พ่อก็ลงไปเดินบนหิมะ เอามือจับหิมะนิดหน่อย แล้วก็ถ่ายรูปเป็นที่ระลึก
เสร็จแล้วก็ขึ้นไปรอบนรถบัสของทัวร์ แค่นี้เค้าก็ดีใจ พอใจแล้วครับ
ที่เที่ยวอื่นๆก็เป็นในอาคาร จุดไหนไม่สะดวก ทางเดินลื่น
พ่อก็ไม่ลงครับ นั่งรอในรถเอา หรือ รอตรงที่สะดวก
ปล่อยให้คนอื่นลงไปเที่ยวกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่