วันนี้เข้า Pantip มา มีแต้มเพิ่มขึ้นเกือบ 3000 แต้ม ระบบมีปัญหารึเปล่าครับ

ไปเช็คดูในประวัติการได้แต้มก็ไม่มีบอกว่าได้มาจากอะไร
ผมไม่กล้าใช้แต้มแลกของหรอกนะครับ กลัวเป็นหนี้...

ทางพันทิปช่วยชี้แจงด้วยครับ

พาพันขอบคุณ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 19
เรียน เพื่อนสมาชิกทุกท่าน

เนื่องจากเมื่อช่วงต้นปีที่ผ่านมา ระบบคำนวณคะแนน Pantip Point ที่จะต้องตัดคะแนนหมดอายุของปี 2565 เกิดปัญหาการทำงานผิดพลาด จึงทำให้ผู้ใช้งานบางท่านได้รับคะแนนเกินจากความเป็นจริง ทางทีมงานผู้ดูแลระบบได้พยายามทำการแก้ไขปัญหานี้มาโดยตลอด และขณะนี้ระบบคะแนน Pantip Point ได้กลับมาสู่สถานะปกติแล้ว  หากผู้ใช้งานท่านใดต้องการให้ทีมงานช่วยตรวจสอบคะแนน สามารถติดต่อมาทาง  กล่องข้อความ Pantip Point หรือ ติดต่อทีมงาน

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ทีมงาน Pantip Point
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่