Twitter ไม่ส่ง OTP มาให้

สวัสดีครับ พอดีผม รหัส Twitter ผมได้ลง 2FAไว้ ตอนแรกๆ ก็มี ส่ง OTP มานะครับ แต่หลังจากวันที่ 10 ธันวาคม กลับไปยอมส่ง OTP มา ทำให้ผมไม่สามารถ login Twitter ได้ครับ ผมควร ทำยังไงครับ พอติดต่อ Twitter เขาก็บอกให้ผม login บน desktop ซึ่งผมลองแล้วมันถาม OTP เหมือนเดิม แต่ก็ไม่มีส่ง OTP มาครับ แล้วก็บอกให้กดลิ้งค์เข้า Twitter ที่ เขาส่งมาให้ ก็เหมือนเดิม ซึ่ง ผม ยังไม่ได้รับการแก้ไขเลยครับ เขาให้ ผมทำแบบเดิมๆ ซึ่ฃทำแล้วก็ยังไม่ได้ครับ พอส่ง email กลับไปก็บอกให้ ผมทำแบบที่ทำมาแล้วก็ไม่ได้ครับ ติดต่อทาง เครือข่ายของเบอร์โทร ก็บอกว่าไม่มีการบล็อค แบบนี้ควรทำไงดีครับ ใครมีวิธีไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่