พอดีมาหาเกมๆนึงนานแล้ว เป็นแนวสร้างฐานยิงซอมบี้เป็นเกม2D

กระทู้คำถาม
เป็นเกมไม่มีตัวละคร ใช้เม้ายิงอย่างเดียวแล้วก็เก็บเงินซื้อพวกลวดหนามระเบิดติดตั่งกับพื้นได้ พวกของป้องกันแล้วจะมีปืนให้เราซื้อจำได้ว่าตอนนั้นผมซื้อp50ใช้ แล้วก็ไม่ได้เล่นอีกเลย จะผ่านด่านไปเรื่อยๆมั้งน่ะเล่นไม่จบ ผมเล่นเกมนี้ตั่งแต่ปี2010 เป็นเกม2D แต่ไม่รู้ว่าเกมมาตอนไหนไครรู้ช้วยบอกทีคับอยากเล่นมากกกกก ขอบพระคุณอย่างยิ่งคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่