Dell รุ่นไหนดี

งบไม่เกิน 25,000 ค่ะ อยากได้โน๊ตบุ๊ค dell ที่เป็น i5 ram8 เน้นใช้ทำงานเอกสาร ดูหนัง ฟังเพลง(นิดหน่อย) ทั่วไปค่ะ ไม่ค่อยเล่นเกม อยากได้แบบลื่นๆ มีวินโดวส์ มีออฟฟิศแท้แถม มีกล้อง เสียงที่โอเค บางทีต้องใช้เรียนออนไลน์ค่ะ คีย์บอร์ดที่มีไฟ และก็ระบายความร้อนได้ดี ทำงานได้นาน วัสดุทนไม่ทำจากพลาสติก

เยอะไปไหมคะ แต่ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ช่วงนี้มีโปรปีใหม่พอดี อยากได้รุ่น dell จริงๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่