เป็นคนพิการอยากหางานทำ จะมีโอกาสซักครั้งมั้ยครับ

สวัสดีครับผมเป็นคนพิการนั่งวิลแชร์์ไปสมัครงานมาหลายที่ไม่มีคนรับเข้าทำงานเลยเพราะผมต้องนั่งรถเข็น อยากมีโอกาศซักครั้ง ไม่อยากอยุ่เป็นคนเร่ร่อนแบบนี้ ตอนนี้คิดถึงลูกมาก ไม่มีปัญญาหาเลี้ยงเค้าอยุ่ด้วยกันมา10กว่าปี ไม่เคยห่างกัน อยากมีรายได้อยากมีงานทำจะได้มีที่อยุ่เป็นหลักแหล่ง ไม่อยากอยุ่เป็นคนไร้ค่าแบบนี้ ที่ไหนพอจะมีงานให้คนแบบผมทำบ้างมั้ยครับสมัครไปหลายที่ไม่มีคนรับเลยอยากขายล๊อตตารี่ก้ไม่มีทุน ขอแค่โอกาสซักครั้งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่