เราคิดมากเกินไปรึเปล่า

กระทู้คำถาม
พึ่งจับของขวัญปีใหม่เราได้ขนมมา2แพ็คแพ็คละ18ชิ้นแต่.. มีอยู่กล่องหนึ่งมันถูกแกะไปเหลือ7ชิ้น เราเห็นแล้วรู้สึกงงว่ามันหายไปไหนเหมือนรู้สึกว่าเขาเอาของเหลือมาใส่เลยค่ะแต่คิดอีกมุมหนึ่งคิดว่าน้องคงไม่ได้ห่อเองอาจเป็นผู้ใหญ่ห่อให้(ลืมบอกน้องเจ้าของของขวัญเป็นเด็กนะคะ)น้องคงไม่ตั้งใจทำแบบนี้กับเราเจอแบบนี้ไปแล้วรู้สึกว่าไม่อยากห่อของขวัญไปจับสลากแล้วค่ะ🥺 เราเข้าใจว่าจับสนุกๆเล่นๆสบายๆลุ้นๆแต่ช่วยทำให้มันดีๆหน่อยหรือเราคิดมากเกินไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่