@@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๓๖๕/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๓ ประจำวันเสาร์ที่ ๓๑ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ @@@@

สวัสดีคุณปร้า คุณน้า ทุกท่านครับ

วันนี้วันสิ้นปี ผมมารับหน้าที่ตั้งกระทู้โพสต์ไปเรื่อยฯ ต่อจากน้าไก่กับไข่อะไรเกิดก่อน
ผมขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันโพสต์ภาพในหัวข้อ "ภาพเก่าเล่าความทรงจำ" ภาพอะไรก็ได้ที่ถ่ายไว้ในปีนี้หรือปีก่อนหน้าครับผม   

กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ

ความทรงจำที่ดีที่สุดในปีนี้ของผมคงหนีไม่พ้นการได้มีโอกาสเป็นอาสาสมัครในการช่วยสร้างอาคารเรียนให้กับโรงเรียนในถิ่นทุรกันดารอีกครั้ง

ส่วนผู้ที่จะมารับหน้าที่ตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้คือหนูออย LanLaBella

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๖ ผมขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกที่คุณปร้า คุณน้าเคารพนับถือ โปรดดลบันดาลให้ ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุข ความเจริญและความสำเร็จตลอดปีใหม่ครับ

ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่