สเป็กที่ผช.อเมริกาชอบ คือแบบไหน???

ขาว หมวย  on on on ไม่เลยครับ ไม่เหลือ555 เอาจริงมีแค่ส่วนน้อยที่ชอบแต่ก็ไม่ได้น้อยแบบนั้นไง แต่ถ้าเทียบทั้งหมดก็คือน้อย (แต่เอาจริงถ้าคนจะหื่นมันก็ได้หมดละ ขอแค่เปิดใจ) และยิ่งนิสัยตรงคือฝรั่งได้หมดอะ นิสัยมันก้าวข้ามคำว่าสเป็กแล้ว แต่ยิ่งตรงสเป็กมันยิ่งใช่ ใช่ครับฝรั่งเค้าไม่ดูถูกผิวแทน-ดำ และยิ่งแทน-ดำสวยๆเค้ายิ่งชอบ แต่ผิวขาวเค้าก็ชอบนะครับ ถ้านิสัยคุณตรงกัน ฝรั่งเค้าดูที่นิสัยเป็นหลักอยู่แล้ว และก็ออร่ารอบตัว บางคนบอกว่า ฝรั่งชอบสาวเอเชีย สาวผิวขาวเอเชียแต่งงานกับฝรั่งเยอะกว่าสาวผิวแทน นั่นก็ใช่ครับถ้าคุณทนแดดได้ ฝรั่งชอบแดดมากๆส่วนใหญ่นะ คุณรู้ไหม สาวญี่ปุ่น สาวเกาหลีผิวขาวไรงี้ มีฝรั่งแต่งงานด้วยเยอะมาก เยอะกว่าสาวผิวแทนนั่นก็แน่นอนอยู่แล้ว ประชากรเอเชียชอบผิวขาว ยังไงวัยรุ่นหน้าตาดีก็มีอัตราผิวขาวมากกว่าอยู่แล้ว เพราะพวกนี้จะดูแลผิวให้ขาวตามค่านิยมเพราะตอนเด็กตัวดำไงโดนบุลลี่ ผิวแทนที่ดูแลตัวเองผิวแทนสวยๆมันมีน้อยกว่าอยู่แล้ว สำหรับเอเชียนะครับ ก็ไม่แปลกที่จะเป็นอะไรแบบนั้นอยู่แล้ว ผิวแทนสวยแบบนางแบบบราซิล วิคเตอเรียไรงี้มันหายากครับสำหรับเอเชีย เพราะมันใช้เงินเยอะมากๆ  แต่คุณเป็นแบบไหน สีผิวอะไรก็มีคนชอบหมดแหละ อย่าด้อยค่าตัวเอง และคนอื่นเลย ส่วนตัวเคยเจอคนดำแต่งงานกับคนจีน คนจีนแต่งงานกับสาวผิวแทน(จะบอกให้นะคนจีนบางแถบแน่นนอนปท.นั้นมีเป็นพันล้าน บางแถบแต่งงานกับสาวเอเชียผิวแทนเยอะมาก เพื่อนผิวแทนผมฮอตไม่ไหวกับคนจีนและฝรั่ง แต่นางแทนแบบสวยนะ) รึผช.เกาหลีแต่งงานกับสาวผิวแทนก็มีนะถึงอัตราการแต่งจะน้อยกว่าจีนก็เถอะ5555)
และเพื่อนผมคนนึงนางผิวขาวหมวย สวยอวบๆ ฝรั่งก็มาจีบนางบ่อยนะ นางเก่งภาษามากจีน อังงี้ ความรู้แน่น ฝรั่งมาจีบเยอะมาก ชีวิตมีแต่ฝรั่งเข้าหา แต่กลับกันคนจีน คนเกาหลีไม่มีมาจีบเลย ทั้งที่นางชอบผช.จีนมากกว่าฝรั่ง55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่