โครงการ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ ของ AP น่าซื้อไหม ?

สวัสดีครับ อยากรบกวนขอความคิดเห็นเพื่อนๆ สมาชิก พอดีผมกำลังจะตัดสินใจ ซื้อบ้านเพื่อสร้างครอบครัว และได้มีโอกาสเข้าไปดูโครงการ
บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ รู้สึกประทับใจ ในฟังชั่นและพื้นที่ของตัวบ้าน แต่จากที่ได้มาศึกษาข้อมูลของบริษัท ก็รู้สึกกังวล เนื่องจากเห็นสมาชิกหลายท่านพบเจอกับปัญหา และการแก้ปัญหาที่ยืดยาว

ผมจึงอยากสอบถามความคิดเห็นของทุกท่าน ที่อาจจะมีประสบการณ์หรืออยู่ที่นี่ ว่า

1.โครงการบ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ น่าซื้อหรือไม่
2.ตัวบ้านมีปัญหามากน้อยเพียงใด ปัญหาอะไรบ้าง (หลักๆ กังวลเรื่องปัญหาน้ำรั่วซึม)
3.การบริหารจัดการ การดูแลลูกบ้านดีไหม
4.สภาพแวดล้อม ภายในโครงการ ดีไหม จุดที่โครงการอยู่น้ำท่วมไหมครับ

รบกวนท่านใดพอที่จะมีข้อมูลหรือคำแนะนำ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ สำหรับบ้านหลังแรก ของผม

ขอบพระคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่