สั่ง foodpanda มาได้อาหารมาผิด ไม่ยอมคืนเงินให้ ทำไมห่วยแตกจังครับ ตอนนี้ยกเลิกไปแล้ว

คือ ผมสั่ง foodpanda มา มีหลายครั้งได้อาหารมาผิดอัน คือ หลายครั้งจริง จนตอนนี้ไม่ทนแล้ว เงินก็ไม่เคยได้คืน
ครั้งก่อนบอกจะคืนตอนรอบตัดบัตรนี้เดือนกว่าแล้วยังไม่ได้คืนอีก ตอนนี้ยกเลิกสมาชิกแล้วครับ ห่วยเกินรับไหว

ก็รู้อยู่หรอกว่าเป็นความผิดของทางร้าน แต่ rider นี้คือไม่มองเมนูอาหารเลยเหรอไง มันหลายครั้งแล้ว ใครเคยเจอเหมือนกันบ้างครับ
สั่งอันนี้ได้อีกอัน แต่หนักสุดเลยคือ สั่งอันที่ราคาหลักร้อยบาท ได้เมนูราคาหลักสิบบาท นี้คือโดนโกงชัดๆ ทำไมเขาไม่ได้อะไรเลยครับ ห่วยเกินไปไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่