อยากย้ายค่ายais

กระทู้คำถาม
คือตอนเเรกผมซื้อซิมเน็ตมาโปร200บาทเน็ต10mbไม่ลดสปีดพอเวลาต่อมา
มีข้อความส่งมาว่าขอมอบเเพ็กเก็จที่เหมาสมสำหรับคุณ200บาท เน็ต100gb ผมงงเลย
ไม่ได้มีการให้ยืนยันว่าจะรับหรือป่าวใช่มาเป็นปีเเล้วไม่สนใจลูกค้าเลยผมน้อยใจมากพยายามจะหาเปลี่ยนโปรก็ไม่มีถ้า6mb4mbไม่ลดสปีดก็ยังพอทนนี่200บาท100gbเต็มสปีดคือสองวันก็จะหมดเเล้วเอาตรงๆ น้าๆท่านไหนพอทราบวิธีย้ายเเบบออนไลน์บ้างครับ หรือหน่วยงานaisมาชี้เเจงผมที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่