คนเราจะเลือกคุยกับคนที่มีความรู้สึกด้วยหรือไม่มีความรู้สึกด้วยมากกว่ากัน

ตามหัวข้อเลยครับ
เรื่องมีอยู่ว่าเวลาไปไหนมาไหน ผมกับเพื่อนจะไปด้วยกัน 3 คน ชาย 2 หญิง 1 แล้วทั้งผมกับเพื่อนผู้ชายอีกคนก็มีความรู้สึกกับเพื่อนผู้หญิง แล้ว ผญ เขามักจะคุยกับเพื่อน ผช อีกคนมากกว่าผมตอนที่มีคนหลายๆคน แต่จะคุยกับผมตอนที่มันมีความรู้สึกแบบ private หน่อยๆ คือ จะคุยกันแค่ 2 คน เล่นกัน 2 คน แบบเงียบๆ ก็เลยอยากถามเพื่อจะได้เห็นแนวทางว่าผู้หญิงเขารู้สึกยังไง แล้วก็มีอะไรแนะนำก็แนะนำได้เลยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่