ถ้าเราไม่จองตั๋ว ไปซื้อที่หน้าเคาน์เตอร์ได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือเราจะเดินทางไปต่างจังหวัดวันที่30ธันวา ซึ่งเป็นเทศกาลปีใหม่พอดี แต่มันไม่มีตั๋วในเว็ปขายอ่ะค่ะ แบบว่าไม่มีรถวิ่งไปจังหวัดที่เราจะไปอ่ะค่ะ อย่างเช่น เชียงใหม่-เลย เราหาหลายเว็ปมากๆค่ะ แต่มันก็ไม่มีเลย มีแต่วันอื่นอ่ะค่ะ เราเลยอยากรู้ว่า ถ้าไปซื้อหน้าเคาน์เตอร์มันจะมีให้ไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่