เห็นด้วยมั้ยครับว่าควรรีบูทจักรวาล DC ใหม่ ให้เป็นจักรวาลมิวสิคัลไปเลย

กระทู้คำถาม
ตามหัวกระทู้เลยครับ เริ่มต้นด้วย Batman The Musical
ก็คือแบตแมนปกตินี่แหล่ะ แต่เล่าเรื่องเป็นแนวละครเพลง ร้องเต้นกันทั้งเรื่อง
แบบ แบตแมนมาเจอโจ๊กเกอร์ คุยกันแป๊ปนึง ก็กอดคอกันเต้น มีตัวประกอบเต้นพร้อมกัน อะไรแบบนี้
คือไหนๆ ก็สู้ marvel ไม่ได้แล้ว ก็ฉีกแนวมันไปเลย แล้วทำแบบนี้ทุกเรื่อง รวมเป็นจกรวาลเดียวกัน
พี่น้องคิดว่ายังไงกันบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่