Tarot to You - ดวงวันพฤหัสบดีที่  22  ธันวาคม 2565

กระทู้สนทนา
Tarot to You - ดวงวันพฤหัสบดีที่  22  ธันวาคม 2565

---------------------------------------------------------------------
วันอาทิตย์ -  หญิงอายุมากกว่า เช่นมารดา ภรรยา พี่สาว มีผลต่อทางคุณ เน้นในการทำดีได้รับในสิ่งที่ดีได้นะครับผม
---------------------------------------------------------------------
วันจันทร์ - มีการได้รับการช่วยเหลือดูแล ความล้าๆลดลง ได้ใช้ชีวิตที่ลงตัวขึ้นได้นะครับ
วันอังคาร  - มีการท่องเที่ยว การเดินทาง ใช้เวลาต่อตนเองได้อย่างสบายใจ เป็นไปในทางที่ดีได้ครับ
วันพุธกลางวัน  -  ความรักเป็นผลที่ดี มีความเข้าใจมากขึ้น คุณจะมีการใช้เวลากับคนรักได้ดีในวันนี้ครับ
วันพุธกลางคืน  - คุณจะมีการทำงานสร้างผลงานได้ผลดี มีการทุ่มเท พัฒนางานตั้งใจนะครับ
วันพฤหัสบดี   - การเงินในวันนี้ยังมีการออม บางรายจ่ายสิ่งต่างๆ ยังมีการเข้ามาบ้างในวันนี้ได้ครับ
วันศุกร์  - อาจมีเรื่องที่ต้องตัดสินใจ มีการพิจารณาบนความถูกต้อง เป็นธรรม แนวทางจะยังมีผลดีนะครับ
 วันเสาร์  -  เจ้านายมีภารกิจงาน คาดหวังผลงานในวันนี้เช่นกัน มีการตั้งใจ พยายามสร้างผลงานไว้นะครับผม

#ดูดวงไพ่ยิปซี #ไพ่ทาโร่ต์ #TarottoYou

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่