ตามหาหนังค่ะ

คือไปดูสปอยหนังมาค่ะ เรื่องทีอยุว่า นางเอกท้อง เปิดมาเห็นสามีโดนฆ่าตาย เหมือนโดนไล่ฆ่าหรือป่าว เลยไปหลบไปรถถังขยะ แล้วก็เจอก็ไปเจอสามามีภรรยาคู่นึง เค้าเลยช่วยเหลือนางเอก ผญที่มาช่วยก็ท้องเหมือนกัน สักพักรถคว่ำ แม่ก็ผญคนนั้นคิดว่านางเอกเป็นลูกสะไภ้ นางเอกได้กับพี่ชาย ของสองผัวเมีย  แล้วมันก็ตัด เลยอยากดูต่อค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่