หนังหุ้มปลายตีบ ตั้งแต่เด็กไม่เคยตีบ ผมเป็นอะไรครับ

ผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟน พอเสร็จกิจไม่ได้ล้างอวัยวะเพศ นอนเลยครับ ตื่นเช้ามาอวัยวะเพศก็หดตัวมาก หนังหุ้มปลายก็ตีบ (หนังหุ้มปลาย รูดขึ้นลงได้ตั้งแต่เด็ก)  แล้วไม่สามารถแข็งตัวได้ รูดหนังหุ้มปลายตอนปัสวะ ยากมากวันนั้น แล้วรูปทรงหัวอวัยวะเพศเปลี่ยนไป ตรงหัวเห็ดมันยาวและบวมขึ้น วันที่2 ปัสวะแสบนิดๆ ตอนนี้ผมได้กินยาฆ่าเชื้อ เลิกปัสวะแสบแล้ว สามารถแข็งตัวได้แต่ไม่มาก  แต่หนังหุ้มปลายมันตีบอยู่และเหมือนหนังหุ้มมันจะยาวและเยอะขึ้น ผมกังวลมากเลยครับ มันจะกลับมาเหมือนเดิม หรือต้องไปขลิบ ผมไม่กล้าไปหาหมอ เพราะไม่รู้ว่าเป็นอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่