ถ้าเธอยังไหว เวอร์ชั่นของแซม เดอะสตาร์ ทำเราร้องไห้...

นาทีที่ 1:50 ขึ้นไป ขนลุกสุดๆ

แง ไม่แปลกใจ ได้คะแนนในห้องส่ง อันดับ1

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เธอเหนื่อยไหม...หัวใจ ที่มีฉัน
แค่คนที่มัน ยังดีไม่พอ...

ยกโทษได้ไหม...ที่ต้อง ให้รอ
ต้องเจออะไร มากมาย เท่าไร...

ใต้ฟ้านี้ ที่กว้างใหญ่ แค่ขอ มีเธอใกล้ๆ
เธอมาลบเลือน...ความเดียวดาย ด้วยรัก...

ถ้าเธอยังไหว จับมือฉันไว้ ถ้าพร้อมเดินไปกับฉัน
โปรดอย่าหมดหวัง ในตัวฉันได้ไหม

ทางที่ยังต้องผ่าน มันคงไม่นาน แสนนานเท่าไร
เธอเชื่อไหม อย่าเพิ่งถอดใจได้หรือเปล่า.....
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่