กดแลก POINT GOMO By AIS ดูหนัง Major 80 แต้มไปแล้ว แต่ใช้งานไม่ทัน

กระทู้คำถาม
ผมกดแลก POINT GOMO ส่วนลดค่าตั๋วหนัง 80 บาท ของ Major ไปแล้ว และพยายามทำการจองผ่านแอป Major แต่ระบบภายในแอพของ Major นั้นมีปัญหาจองไม่ผ่านหลายครั้ง และระบบช้ามากจนทำให้เวลาที่ใช้งาน Code ส่วนลดของทาง GOMO ที่มีอยู่ 10 นาที นั้นหมดลงทำให้ไม่สามารถใช้งานได้เลยครับ ผมอยากจะทำเรื่องขอคืนคะแนนในส่วนนี้ เนื่องจากยังไม่ได้ใช้งานเลย

ปล.ทำไมติดต่อผ่าน facebook ทำไมมีแต่บอท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่