เดินออกมาโดยไม่บอกเลิก ผิดมั้ยคะ?

แฟนชอบทำเหมือนเราเป็นของตาย พูดจาไม่เคยให้เกียรติ​ ก่อนหน้านี้ทะเลาะกันเลิกกันหลายครั้งเป็นเราเองที่ตัดไม่ขาด ใจไม่แข็งพอ ถ้าเราเดินออกมาจากชีวิตเขาเลยโดยที่ไม่บอกลา ไม่พูดอะไรเลยสักคำ จะดูเห็นแก่ตัวมากมั้ยคะ

ปล.ที่เราอยากออกมาเลยเพราะถ้าเราบอกเลิกเขาตรงๆเขาก็จะถามหาเหตุผลและบอกว่าจะปรับปรุงตัว แล้วเราเองก็คงใจอ่อนเหมือนทุกครั้ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่