ลําโพงคอมที่ต่อแยกกับตู้ซัพหาซื้อได้ที่ไหนมังครับ

สอบถามหน่อยครับ พอดีผมตามหาลำโพงคอมที่ต่อกับตู้ซัพ อันเดิมมันเป็นลำโพง2ตัวแล้วออกมาเป็น สาย 3.5 อันเดียว เดียวนี้ไม่มีขายแล้วหรอครับไปหาตามพวกเว็บขายของเจอแต่แบบที่มีสาย USBกับสาย3.5 ในตัว ถ้าจะหาแบบไม่มีสายUSB หาได้จากไหนมังครับหรือต้องพิมชื่อแบบไหน แล้วถ้าไม่มี แบบ USB ใช้แถนกันได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่