สอบถามtot เรื่องสัญญาณอินเตอร์เน็ตมือถือครับ

กระทู้คำถาม
ซิมเดิมเป็นซิม3G เปิดนานแล้ว
อาทิตย์ที่แล้วผมเอาไปเปลี่ยนเป็นซิม4Gมา ใช้งานโทรเข้า-ออกได้ปกติ
แต่.. มันขึ้นข้อความว่า "TOT NT" ไม่สามารถเข้าใช้งานอินเตอร์เน็ต (ตามรูปที่1)

ผมคลิกเข้าไปดูมันให้ตั้งค่าเยอะแยะ (ตามรูป2)  ต้องตั้งค่าอะไรยังไงครับ ขอคำแนะนำหน่อย
หรือเอาไปให้สำนักงานของtot แก้ไข้ให้ เพราะสำนักงานtot อยู่หน้าบ้านนี่เอง

ปล.ซิมเก่าผมไม่ได้ตั้งค่าอะไรเลย ไม่มีข้อความแบบนี้ขึ้น

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่