แนะนำเกมตระกูล soul หน่อยครับ!!

คือผมอยากลองเล่นเกมตระกูลsoulจากformsoftwareดู แต่ด้วยความที่ราคาเกมค่อนข้างสูง เลยอยากเลือกตัวเลือกที่เหมาะที่สุด ผมเข้าใจว่าเกมแทบทุกเกมของformsoftwareยากมาก แต่อยากได้ตัวเลือกสำหรับมือใหม่เกมแนวนี้ดูอะครับ อยากจะลองดูสักครั้งนึงถ้าไม่ไหวก็ขึ้นอยู่กับตัวผมแล้วละครับ. ปล.ขอโทษเรื่องแท็กด้วยครับพยายามหาแล้วจริงๆ😢

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่