ทำ logout การ authentication บน tp-link er7206 อย่างไรครับ

ผมใช้ tp-link er7206 ทำระบบ Authentication แจกเน็ตให้ยูเซอร์ แล้วกำหนด Maximum Users: 1
ปัญหาคือ เวลายูเซอร์เน็ตหลุด แล้วบางครั้งต้องล็อกอินใหม่ในเครื่องเดิม ไม่สามารถล็อกอินได้ มันแจ้งประมาณว่า ยูเซอร์มีการใช้อยู่ครบแล้ว (This username is being used by the maximum number of users.)

มีวิธีแก้อย่างไรครับ
ทำ logout ได้ไหม ทำอย่างไรครับ

แสดงความคิดเห็น