꧁✿💐✨🌺✨🌻💖🏕╭⊱..My garden กระทู้ที่ 345 ปี 8 เกมวัดดวงชิงสลากฯนำโชค งวดที่ 23 วันที่ 16 ธันวาคม 65..⊱╮🏕💖🌻✨🌺✨💐✿꧂

กระทู้ประจำวันจันทร์ที่  12  ธันวาคม  2565

ชื่อเกม :-   “ ดวงดี เลือกดี อาจจะเป็นเศรษฐีเงินล้านจ้า “

รางวัล :-    สลาก ฯ นำโชค งวดที่ 23 วันที่ 16 ธันวาคม 2565   จำนวน 1 รางวัล ๆ ละ 3 ใบ  จ้า

ขอขอบคุณ :-   สปอนเซอร์ โดย พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนจะใจดีของพวกเราทุกคนครับ

ขอขอบคุณ :-   พี่ เพื่อน น้อง ทุก ๆ คน ทั้งสมาชิกเก่า สมาชิกกลางเก่ากลางใหม่ และ ยินดีต้อนรับสำหรับสมาชิกใหม่ทุก ๆ คน ที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกัน ครับ

ออกแบบเกม และ ดำเนินการแข่งขันโดย :-   หนุ่มแม่ริม ชาวสวนคนใหม่ ใจสู้ (มั้ง)  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

กติกาการแข่งขัน

1.  ในวันนี้ขอเชิญเพื่อน ๆ มาเล่นเกมง่าย ๆ เหมาะสำหรับทุกเพศ ทุกวัยครับ จำกัดผู้เล่นเพียง 10 ท่าน เท่านั้นนะครับ โดยให้เพื่อน ๆ เลือกชื่อม้าที่ชอบที่ คห.3 ได้คนละ 1 ชื่อเท่านั้น เลือกซ้ำกันไม่ได้นะครับ    เริ่มเลือกได้ตั้งแต่เวลา 9.30 น. เป็นต้นไป       

2.  เกมวัดดวงวันนี้เป็นเกมง่าย ๆ เลยนะครับ  เพื่อน ๆ แค่เลือกชื่อของม้าที่ชอบเพียงชื่อเดียว ที่คิดว่าที่สุดท้ายแล้วม้าตัวนั้นจะเข้าเส้นชัยก็จะชนะ และ จะได้รับสลาก ฯ นำโชคจำนวน 3 ใบไปเลยนะครับ    หมดเวลาเลือกชื่อม้า เวลา 17.00.00 น. นะครับ

3.  จะเฉลยรายชื่อผู้โชคดีหลังเวลา 17.00 น. นะครับ

ขอขอบคุณ :-  พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนดี ที่เป็นสปอนเซอร์ และ ผู้ริเริ่มจัดตั้ง คก.ต่างๆ ของห้องต้นไม้ ดอกไม้

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกับผมนะครับ

ขอบคุณ พันทิป ที่มอบพื้นที่ให้พวกเราได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ พูดคุย รวมถึงจัดทำ คก.ต่าง ๆ ด้วยนะครับ

ขอบคุณภาพประกอบในกระทู้นี้ทั้งหมดจาก : www.google.co.th
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่