ปัญหาเกี่ยวกับสิวและรอบแดง

คือตามกระทู้เลยค่ะ สิวเราชอบขึ้นที่ซ้ำตรงแก้มบ่อยมากแล้วแดงด้วย แถมบางที่ก็มีรอยแดง เราเป็นคนหน้ามันแพ้ง่าย ควรใช้อะไรดีคะ โฟมล้างหน้าตอนนี้ใช้คลีนแอนเคลียสีส้มแบบเจล ส่วนสกินแคร์ก็ใช้น้ำตบของฮาดะลาโบะสีเขียวและเจลว่านหางจระเข้ของมีสทีนค่ะ ตอนแรกใช้แล้วรู้สึกมีหวังนะคะว่าแบบสิวจะหายเพราะแบบมันเริ่มๆหายแล้วแต่จู่ๆก็ขึ้นซ้ำอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่