Youtube โฆษณาแบบนี้ขึ้นมาคือปกติหรือเปล่า

กระทู้คำถาม
คือว่าผมดู Youtube อยู่แล้วก็คือบางครั้งมีโฆษณาของ google บ้าง prime video บ้างงี้อะครับ แต่มันไม่ใช่ภาษาอังกฤษ อย่าง googleเป็นของอินโดนีเซียงี้อะครับ อย่างของ prime video เนี่ยผมไม่แน่ใจว่าเป็นของประเทศอะไรแต่ไม่ใช่ภาษาอังกฤษอะครับ อย่างนี้คือปกติหรือเปล่าครับ อันนี้ผมสงสัยเฉยๆนะครับ

แถมช่วงนี้อัลกิริทึม youtube ก็แปลกๆด้วยสิครับ ผมเลยสงสัยเข้าไปใหญ่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่