เติมเน็ตทรูที่ 7-11 ผิดเบอร์ค่ะ ต้องทำยังไงคะ เพราะมันก็หลายบาทอยู่

กระทู้คำถาม
คือเราจะเติมเน็ตไม่ลดสปีด รายเดือน200บาท แต่กดเบอร์ผิด เป็นที่เราไม่รอบคอบด้วย และพนักงานก็ไม่ทวนให้เรา อยากทราบวิธีแก้ไขค่ะ เราเติมใหม่ไปแล้วแต่อยากได้เน็ตส่วนนั้นที่เรากดผิดเบอร์ไปคืน อาจจะเอามาทดแทนให้เราเดือนหน้าก็ได้ #ซิมทรูเซเว่น #ทรู #true หากทรูเห็นตอบกระทู้เราหน่อยนะคะ เผื่อมีทางแก้ไข
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่