เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทะเลาะกับแฟน เพราะเรื่องฝารองนั่งชักโครก

ขอบอกไว้ก่อน ที่บอกว่าทะเลาะกัน หมายถึงทะเลาะกันเเบบน่ารักๆนะคับ ไม่ได้ถึงขั้นด่ากัน หรือเลิกลากัน
ผมอยู่หอกับแฟน มาได้หลายเดือนเเล้ว เวลาผมเข้าห้องน้ำไปฉี่ ผมก็จะยกฝารองนั่งชักโครกขึ้น เพราะตอนฉี่จะได้ไม่โดนฉี่ผม พอฉี่เสร็จก็ฉีดน้ำล้างทำความสะอาด เผื่อมันกระเด็นไปติดตามจุดต่างๆ เเล้วผมก็มักจะลืมเอาฝารองนั่งชักโครกลงให้แฟนตลอด เพราะแฟนบอกว่าต้องเอาฝารองนั่งชักโครกลงไว้ที่เดิมให้นางด้วย ซึ่งผมก็มักจะลืมบ่อยๆ จนแฟนผมต้องนับครั้งที่ผมลืมเอาลง 55555 
.
เรื่องก็มีประมาณนี้เเหละ เเค่เรื่องเอาฝารองนั่งชักโครกขึ้น - ลง ผมทำได้อยู่เเล้วคับ  ผมไม่ได้มองว่าเป็นเรื่องยากอะไรสำหรับผู้ชายที่ต้องทำให้ผู้หญิง
.
เลยเกิดความคิดที่อยากจะตั้งกระทู้เเลกเปลี่ยนประสบการณ์ ว่าฝ่ายชาย ต้องเอาฝารองนั่งชักโครกขึ้นทุกครั้งเลยไหม มันเป็นเรื่องปกติใช่ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่