บอลโลกปีนี้ ถามเลย คุณอยากดู คู่ไหน เข้าชิงชนะเลิศกันครับ

เหลือ 8 ทีมแล้ว เดา ก็ไม่ยาก

แต่ จะไม่ถามเรื่องคู่ไหนมีโอกาส แต่ ขอถามว่า ในใจคุณ อยากดูคู่ไหนชิงกันมากกว่า จากตัวเลือกที่เหลืออยู่

ส่วนตัวเลย อยากเห็น เนเธอร์แลนด์ ชิง ฝรั่งเศส ครับ
ผมไม่ใช่แฟน 8 ทีมนี้ ทีมผมเชียร์ ตกรอบไปละ ตกรอบได้ทู่เรศพอควรเลย ไม่อยากบอกว่าทีมอะไร

ฮอลแลนด์ นี่ เห็นชิงมา 3 ครั้งแล้ว ทั้ง เยอรมัน สเปน อาร์เจนติน่า อยากให้ เจอ ฝรั่งเศส บ้าง
ส่วน ฝรั่งเศส ผมเห็น เอ็มบักเป้  แล้ว ประทับใจฝีเท้าครับ 

แล้ว เพื่อนๆ อยากเห็นคู่ชิง เป็นคู่ไหนกันครับ เอา โมร็อคโค เจอ โครเอเชีย มั้ย 555 ถ้าเกิดขึ้นจริง อย่างน้อย ก็มีแชมป์ใหม่ละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่