เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนเก่ากลับมาขอคืนดี ทั้งๆที่เขาก็ยังมีคนใหม่อยู่!!

รบกวนสอบถามนะ
การที่เราเลิกกับแฟนเก่าไปแล้ว
แล้วแฟนเก่ากลับมาพยายามติดต่อเราและขอคืน(แต่นางก็มีแฟนใหม่แล้วและยังคบกันอยู่ไม่ได้มีเรื่องไรกัน)ผมควรทำไงครับ เขาบอกกลับมาได้มั้ยรอเค้าหน่อย เค้าลืมเธอไม่จริงๆเค้ายังรักเธออยู่🥹ผมควรกลับไปมั้ยหรือจะทำส่วนปัจจุบันของผมให้ดีที่สุดส่วนตัวผมเองก็มีแค่คุยๆผมไม่รู้เขาจะเอาผมมั้ย😆
ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ  ตอนเลิกกันเขาก็เป็นคนที่ไม่สนใจหรือใส่ใจผมเองผมเลยเลือกที่จะเลิก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่