เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหานิยายวายเรื่องนึงจากธัญวลัยค่ะ เป็นแนวเมะชนเมะ

พระเอกของเรื่อง เป็นนักแสดงค่ะ ส่วนนายเอกทำงานในกองถ่าย รู้สึกจะเป็นคนทำฉากนะคะ เป็นเมะทั้งคู่นะคะ นางเอกก็มีคู่นอนอยู่แล้ว พระเอกเป็นคนเฟรนลี่ค่ะ เรื่องมีประมาณว่าพระเอกถูกใจนายเอก พอวันที่ปิดกองพระเอกก็มอมเหล้านายเอกสุดท้ายก็ได้กันค่ะ ต่อจากนั้นก็เจอเรื่อยๆมีวันนึงพระเอกต้องไปถ่ายละครที่ต่างประเทศเลยซื้อโทรศัพท์ให้นายเอก ละบอกว่าจะติดต่อมา แต่พระเอกก็หายไปเลยค่ะ ละพอกลับมานายเอกก็งอน พระเอกก็อธิบายว่าที่นู้นไม่ค่อยมีสัญญาน... พระเอกชอบเทียบนางเอกกับแมวดำด้วยค่ะ(ประมาณว่านิสัยคล้ายแมว) นายเอกมีผมสีดำ ส่วนพระเอกจะออกฝรั่งๆหน่อยค่ะ จำรายเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้ว เพราะเคยอ่านนานมากแล้วค่ะ ใครรู้ชื่อเรื่องช่วยบอกหน่อยนะค้าา อยากอ่านมากเลยหาไม่เจอสักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่