ถามผู้รู้เว๊บนี้เทรดได้จริงไหมครับ หรือเป็นมิจฉาชีพ

กระทู้คำถาม
www.thex5.net

เป็นกลโกง ก็ระวังกันด้วยครับ
#ไม่ได้กินผมหรอกครับ
เมื่อสัปดาห์ก่อน พี่มิจฯติดต่อผ่านทางแอบ Tinder คือ มาแนวนี้ เราก็รู้แหละ
1.ไม่คอล คุยอย่างเดียว
2.ชวนเทรดหุ้น ประมาณ บอกว่าเป็นคนในตลาดหุ้น ไม่สามารถเทรดเองได้ จึงฝากเราเทรด
3.มีรายได้ขึ้นอย่างชัดเจน ประมาณ 3 วัน จากทุน 5 หลัก ตอนนี้ แตก จนวันนี้ร่วมวันที่ 4 เป็นเงินครึ่งล้าน บาท

4.เริ่มเอาผลกำไรมาเชื้อเชิญเรา บอกว่าเป็นค่าจ้างในการเทรด (งกยิ้ม ให้ผมมาหลักพัน) กะจะบิดแล้วหล่ะ เพราะกดออกมาได้จริง จาก พัน +มาเกือบ 100

5.เราจะเอายอดเดิมนี่แหละ (จับเสือมือเปล่า) หลักพัน โอนกลับไปเทรด แต่จะใส่กลอุบายนิดหน่อย

6.วันนี้มาดูกัน เงินจะโอนออกมาเท่าไร  วันนี้จะบิด มิจฉาชีพ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่