ลบแอพออกจากเครื่องแล้วแต่ใน control panel ไม่หายไปครับ

คือผมโหลด BlueStacks มาแล้วผมก็ลบไปแบบกดถอนการติดตั้งของตัวแอพนะครับ แต่ว่าพอกดเข้าไปดูใน control panel BlueStacks มันยังอยู่นะครับแล้วพอลองโหลดมาใหม่มันก็บอกว่ามี BlueStacks ติดตั้งอยู่ในเครื่องแล้วแต่ว่าผมก็เข้าไม่ได้หาในเครื่องก็ไม่มีนะครับ กดลบใน control panel ก็ลบไม่ได้ครับกดแล้วไม่ขึ้นอ่ะไรเลย ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่