อยากเปลี่ยนโปรปัจจุบันเป็นโปร ais 20 mb

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update วันที่ 08/12/2022 เวลา 06.45 น.

เนื่องจากสมาร์ท-สมายล์ ยังไม่ได้รับข้อมูลเพิ่มเติมจากคุณ สมาชิกหมายเลข 3911596 หากท่านสะดวกให้ข้อมูลสามารถแจ้งรายละเอียดมาที่หลังไมค์ได้ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 3911596  ขอบคุณที่ให้ความสนใจแพ็กเกจนะคะ เนื่องจากรายการส่งเสริมการขายจะแตกต่างกันไปตามช่วงเวลา  แพ็กเกจความเร็ว20Mbps เป็นแพ็กเกจที่สามารถสมัครได้เฉพาะหมายเลขที่ตรงตามเงื่อนไขค่ะ

สมายล์-จสิฐตายินดีแนะนำแพ็กเกจที่เหมาะสมกับการใช้งานให้ สามารถแจ้งหมายเลขและชื่อ-สกุลผู้ใช้งานมาทางหลังไมค์ได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่