เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ดิจิทัล ม.ศรีปทุม สาขาเกมการเรียน

สนใจจะต่อค่ะแต่กังวลเรื่องค่าใช่จ่าย การกู้ในกรณีของสายอาชีพที่ขาดแคลนนี่ได้เยอะถึงขนาดลงเรียนซัมเมอร์ด้วยมั้ยคะ

แล้วพี่ๆที่เรียนใกล้จบหรือจบแล้วส่วนใหญ่ได้เรียนซัมเมอร์ทุกเทอมหรือเรียนแค่เทอมแรกกันคะ
จบช้า-เร็วต่างกันยังไงคะ เห็นบางคนบอกจบช้ากว่า มันจะมีผลกระทบอะไรต่อเนื้อหามั้ยคะ

ทุนกับกู้เรียนนับรวมกันหรือนับแยกกันคะ?
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยค่ะ😭🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่