เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เราควรไปต่อไหมคะ

คือเราคบกับเเฟนมา6-7เดือนเเล้วครอบครัวเราทั้ง2รู้หมดว่าเราคบกันเเต่พอมาช่วงหลังๆจากที่เรามี พสพ.กันเเล้วเขาก็เริ่มเปลี่ยนไปไประบายให้เพื่อนให้พี่ฟังบ้างว่าอยากเลิกกับเราเเต่เราถามเค้าตรงๆเเล้วระคะว่าเบื่อมั้ยเค้าบอกว่าเบื่อเเล้วเราก็ถามว่าเคยคิดว่าอยากเลิกมั้ยเค้าบอกว่าอยากเเต่เราถามต่อไปว่าเเล้วทำไมไท่เบิกเขาบอกว่าที่เขาไม่เลิกเพราะเขารักเรา เขาขอเเค่ให้เราเปลี่ยนนิสัยไม่งี่เง่าเอาเเต่ใจไม่งอนโดยที่ไม่มีเหตุผลเเต่เราก็ทำได้นะคะเเต่เขาชอบเล่นเเรงกับเราตลอดเลยบางคนั้งก็เเอบนอยด์นะคะเเต่เราเลือกที่จะเฉยๆเราพยายามทุกอย่าที่จะปรับตัวเข้าหาเขาเพื่อที่จะได้อยู่ด้วยกันนานๆ เราควรอยู่ต่อดีไหมเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่