เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จะมีโอกาสเห็นนุชเซ็ตให้บิ๋มเพียวบีม แนนเตยตบอีกมั้ย

กระทู้คำถาม
เสียดายช่วงนี้ปีที่บีมพีคที่สุดสามเมตรตำแหน่งคือเยี่ยวมากเรา อยากเห็นนุชเซ็ตให้บีมตบมากอยากเห็นบอลที่มันเข้ามือเป้ะๆ จังหวะหลอกบล็อคปังๆ อีกอย่างคือเตยแนน ไปญี่ปุ่นคือทุบมากอยากเห็นนุชปั้นบอลเร็วให้สองคนนี้อีกตำนาน ปั้นปรียาโคราชยังตราตรึง ยังอยากเห็นมมชนะทีมใหญ่ๆอย่าง wgp 2017ที่ชนะบราซิล3-0 อีกก เจเจ้มาช่วยคัดอลป ช่วยทำคะแนนอันโลกให้ทีมหน่อยค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
เป็นคุณชาย  คุณชายไม่มาหรอก

กลัวจะเทยสาป หยอกเย้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่