กดบัตรคอนเสิร์ตได้ครั้งแรก ต้องไปรับบัตรเข้างานที่ไหน blackpink ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ🙏🏻

เราไม่รู้เลยว่าต้องไปรับบัตรเข้างาน ที่หน้างาน หรือไปรับThaiTicketMajor 
หรือว่า แค่โชว์ Email ที่ได้รับ ก็สามารถเข้างานไปดูคอนเสิร์ตได้เลย ใครที่ผ่านมารบกวนช่วยบอกรายละเอียดให้ทีนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ใช้ Ticket ที่มีซื่อของเรา ที่ทางThaiTicketMajor    ส่งให้ทาง Email พร้อมบัตรประชาชน ของเรา แสดงต่อเจ้าหน้าที่ตอนจะเข้าชมคอนเสิร์ตได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่