เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เบื่อการติดต่อโปรมือถือ เห็นมีปัญหาได้ตลอดเลย

เพื่อนๆ เห็นปัญหากันบ้างไหมเรื่องโปรมือถือ ผมติดต่อเจ้าหน้าที่ไป จะหน้าไมค์หลังไมค์ ยากลำบากซะเหลือเกิน โปรลับ ที่ใช้กัน หลอกล่อระยะหนึ่ง ผ่านไป 6 เดือน ก็ต้องมาติดต่อกันใหม่
ในกลุ่มใช้โปร 159 ของ AIS
จะได้อินเทอร์เน็ตความเร็ว 15 MB ไม่จำกัด โทรฟรีทุกเครือข่ายครั้งละ 15 นาที แจ้งว่า 6 เดือน พอครบกำหนด แต่สุดท้าย AIS ตัดเงิน 100 บาท  59 ไม่ตัด ทำให้กลุ่มผมที่ใช้งาน เวลาโทรไปก็เสียเงินโดยไม่รู้ตัว แสดงให้เห็นชัดว่า ไม่มีความจริงใจในการแก้ปัญหาเลย ในฐานะผู้ใช้งานอย่างผมก็ต้องรับ ผิดไปเต็มๆ เพื่อนๆแก้ปัญหาทำยังไงบ้าง ช่วย comment บอกกันหน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่