เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

พอจะมีวิธีตามหาเพื่อนเกาหลีไหมคะ

สวัสดีค่ะ เราอยากจะตามหาคนๆนึงค่ะ เขาเป็นคนเกาหลี ครั้งแรกเราเจอเขาจากในแอพ meeff แล้วเราก็แลกสแนปแชทกัน จากนั้นก็เปลี่ยนคุยกันในไอจี แต่ตอนนี้เขาหายไปเลยค่ะ บัญชีทุกแอพก็ลบหมด เรารู้แค่ว่าเขาชื่อ ฮยอนอู ไม่รู้ว่าเขาบอกชื่อปลอมมาไหม อายุน่าจะ 20 เรื่องนี้เราไม่มั่นใจเพราะไม่ได้ถาม รู้จากอายุที่เขาตั้งในแอพ meeff นี่รูปเขาค่ะ เราค่อนข้าง
มั่นใจว่าเป็นรูปของเขาจริงๆ เราแค่มีเรื่องบางอย่างอยากจะถามกับเขาเฉยๆน่ะค่ะ เพราะอยู่ๆเขาก็หายไปโดยไม่บอกลาก่อนเลย ใครเคยคุยกับคนนี้พอจะบอกได้ก็ติดต่อมาหน่อยนะคะ ig : sae_kyung_ หรือถ้าใครมีวิธีตามหาแบบอื่นก็ติดต่อมาหน่อยนะคะ

ปล.เราใส่รูปไม่ได้ ยังไงถ้าใครอยากดูภาพเขาก็ทักมาได้ค่ะ เราอยากจะคุยกับเขาถามอะไรบางอย่างเป็นครั้งสุดท้ายจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่